PC MSI I5-5060 ( I5-14400F | RTX 5060 8GB | RAM 16GB | SSD 500GB | 650W )
  • Mainboard MSI B760M Gaming Plus Wifi DDR4
  • CPU Intel Core I5 14400F Tray
  • RAM GEIL Super Luce Rgb 8Gb DDR4 3200Mhz Black
  • Nguồn MSI MAG A650BNL 80Plus Bronze
  • SSD Acer 500GB FA200 PCIe Gen 4 x4
  • VGA MSI GeForce RTX 5060 8GB SHADOW 2X OC GDDR7 (2Fan)
  • Case MSI MAG Forge 320R AirFlow Black
  • Tản nhiệt khí CPU MSI MAG COREFROZR AA13 ARGB
Bảo hành: Theo từng Linh Kiện (Chi tiết bên dưới)
Giá gốc: 31.990.000 -14%
Tiết kiệm đến: 4.580.000
Trạng thái: Còn hàng ( sản phẩm)
ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT:
  • Đang cập nhật chương trình mới...
Hướng dẫn trả góp
CAM KẾT TẠI THUẬN COMPUTER
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Cam kết hàng nguyên tem, nguyên kiện, mới 100%
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng
HOTLINE & ZALO TƯ VẤN:
CHI TIẾT SẢN PHẨM
STT Mô tả Chi tiết linh kiện Số Lượng Bảo Hành
1 Bo mạch chủ Mainboard MSI B760M Gaming Plus Wifi DDR4 1 36 Tháng
2 Vi xử lý CPU Intel Core I5 14400F Tray 1 36 Tháng
3 Ram bộ nhớ trong RAM GEIL Super Luce Rgb 8Gb DDR4 3200Mhz Black 2 36 Tháng
4 Nguồn máy tính Nguồn MSI MAG A650BNL 80Plus Bronze 1 60 Tháng
5 Ổ cứng SSD SSD Acer 500GB FA200 PCIe Gen 4 x4 1 36 Tháng + TBW
6 Card màn hình VGA MSI GeForce RTX 5060 8GB SHADOW 2X OC GDDR7 (2Fan) 1 36 Tháng
7 Vỏ case Case MSI MAG Forge 320R AirFlow Black 1 12 Tháng
8 Tản nhiệt Tản nhiệt khí CPU MSI MAG COREFROZR AA13 ARGB 1 36 Tháng
Chưa có ảnh đại diện
NGUYỄN THUẬN COMPUTER
  • Tư vấn Build PC theo nhu cầu của khách hàng
  • Hỗ trợ trả góp nhanh chóng
  • Tư vấn miễn phí 24/07
  • Hỗ trợ giao lắp máy tận nơi cho khách hàng
  • Cung cấp phụ kiện máy tính chính hãng
  • Chính sách thu cũ đổi mới hấp dẫn, hỗ trợ khách hàng nâng cấp máy
  • Lắp máy bộ PC, Trung tâm vi tính Quận 8, lân cận TP. HCM & Bà Rịa Vũng Tàu
Giờ làm việc: T2 – Chủ Nhật (8h30 – 20h00)
100+ MẪU PC GAMING TẠI NGUYỄN THUẬN COMPUTER
SẢN PHẨM VỪA XEM
  • Khác
  • Xem tất cả
    -13%